• nufa

Labarai

  • Pre-Mabukaci vs. Abubuwan Abun Ciki na Bayan-Mabukaci a cikin Fabric

    Pre-Mabukaci vs. Abubuwan Abun Ciki na Bayan-Mabukaci a cikin Fabric

    Nailan yana kewaye da mu.Muna zaune a cikinsu, muna kwana a kai da kuma ƙarƙashinsu, muna zaune a kansu, muna tafiya a kansu, har ma da zama a cikin ɗakunan da aka rufe a cikin su.Wasu al'adu sun ma kewaya da su: amfani da su don kuɗi da haɗin kai na ruhaniya.Wasu daga cikinmu suna sadaukar da rayuwarmu gaba ɗaya don ƙira da ƙira ...
    Kara karantawa
  • Shin Kun San Game da Fabric Antimicrobial?

    Shin Kun San Game da Fabric Antimicrobial?

    Kayan aikin rigakafin ƙwayoyin cuta yana da aminci mai kyau, wanda zai iya yadda ya kamata kuma gaba ɗaya cire ƙwayoyin cuta, fungi, da mold akan masana'anta, kiyaye masana'anta mai tsabta, da hana haɓakar ƙwayoyin cuta da haifuwa.Don masana'anta na ƙwayoyin cuta, akwai manyan hanyoyin magani guda biyu a kasuwa a gabatarwa ...
    Kara karantawa
  • Menene Fabric Fiber Graphene?

    Menene Fabric Fiber Graphene?

    Graphene kristal ne mai girma biyu wanda ya ƙunshi atom ɗin carbon da aka rabu da kayan graphite kuma Layer guda ɗaya na kaurin atomic.A shekara ta 2004, masana kimiyyar lissafi a Jami'ar Manchester a Burtaniya sun yi nasarar raba graphene da graphite kuma sun tabbatar da cewa yana iya wanzuwa shi kaɗai, wanda ya sanya ...
    Kara karantawa
  • Matsayin Graphene a Masana'antar Yada

    Matsayin Graphene a Masana'antar Yada

    Graphene shine sabon kayan mu'ujiza a cikin 2019, wanda shine ɗayan mafi ƙarfi, mafi ƙanƙanta, da sassauƙan kayan a cikin masana'antar yadi.A lokaci guda, graphene yana da nauyi mai nauyi da ban mamaki thermal da lantarki Properties, wanda ya dace da yin na gaba tsara na wasanni tufafi.Ga...
    Kara karantawa
  • Shin Kun San Waɗanne Fabriyoyi Masu Aiki Ne Akwai?

    Shin Kun San Waɗanne Fabriyoyi Masu Aiki Ne Akwai?

    Ya kamata ka kasance ba ka saba da mafi kyawun kayan aiki ba, amma ka san kwatankwacin rigar guguwa, rigar hawan dutse, da rigar bushewa da sauri.Waɗannan tufafin da tufafinmu na yau da kullun ba su da ɗan bambanci a cikin kamanni amma tare da wasu ayyuka na "musamman", kamar hana ruwa da rap ...
    Kara karantawa
  • Wane Irin Fiber Ne Far Infrared Fiber?

    Wane Irin Fiber Ne Far Infrared Fiber?

    Nisa infrared masana'anta wani nau'i ne na igiyar wutar lantarki tare da tsayin daka na 3 ~ 1000 μm, wanda zai iya yin tasiri tare da kwayoyin ruwa da kwayoyin halitta, don haka yana da tasiri mai kyau na thermal.A cikin masana'anta mai aiki, yumbu da sauran aikin ƙarfe oxide foda na iya fitar da infrared mai nisa a jikin ɗan adam ta al'ada.
    Kara karantawa