• nufa

Nailan Mai Dorewa Mai Launi Mai Kyau

Takaitaccen Bayani:

  • DTY (Zana Rubutun Yarn)
  • JIYA
  • Lambar HS: 5402311100
  • 100% nailan
  • Launi Nylon Yarn DTY
  • Fujian, China (Mainland)

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Menene Yarn Launi na Dope?

samfurin-bayanin1
Bayanin samfur34
samfurin-bayanin2
Bayanin samfur24
bayanin samfur 3
Bayanin samfur16

DOPE DYED NYLON DTY YARN: Dope rini na yarn ana samar da shi ta hanyar ƙara pigment zuwa narkewar PA6 kafin aikin extrusion, sa'an nan kuma zaren extruded yana launin launi.Ta wannan hanyar, firsts ya fi dacewa a cikin tsarin samarwa ta hanyar narkewar mataki ɗaya.Na biyu, ba a buƙatar ƙarin aikin rini bayan aikin saƙa ko saƙa, wanda ke taimakawa wajen adana ruwa da amfani da makamashi, guje wa gurɓataccen rini da rage fitar da CO2.Don haka ana ɗaukar yarn ɗin launi mai launin dope azaman zaren abokantaka na ECO.

samfurin-bayanin4

Siffofin

· Dope rini na nylon yadudduka masu launi ne, masu jurewa ga wankewa da yawa kuma suna da kyau don samun launuka masu haske.
· Daidaita launin nailan na Dope rini ya fi rina hank na gargajiya da aka rina don kauri, babban zaren murdawa.
· Dope rini na nylon yarns suna da matukar juriya ga fade UV da canje-canjen inuwa.
· Dope rini na nylon yadudduka cikakke ne a launi kuma yawanci ba sa bambanta daga yawa zuwa yawa.
Ana ɗaukar yadudduka rinayen nailan a matsayin yarn mai dacewa da ECO.
· Dope rini na nylon yadudduka suna da ɗan gajeren lokacin jagora.

Aikace-aikace

bayanin samfur 5
anRvAL
bayanin samfurin6
Bayanin samfur54
samfurin-bayanin7
Bayanin samfur73

· Ana iya amfani da shi a duk duniya don sakawa da saƙa.
Tufafi masu launi: Safa, safofin hannu, safa, wando, rigunan rigunan hannu, rigar rigar bacci, sutura, kayan wasanni, rigar ninkaya.
Na'urorin haɗi masu launi: Webbins, hula, ɗaure, yadin da aka saka.
· Tufafin gida masu launi: Tat ɗin gado, akwati matashin kai, katifa.
· Sauran sarrafa zaren: Zane mai zato, Zauren Rufe, Yadin gashin tsuntsu.

Ƙididdiga da aka bayar

Ƙayyadaddun bayanai Luster Launi Daraja Tpm Matsala
20D/7f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
30D/12f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
30D/24f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
30D/34f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
40D/12f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
40D/24f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
40D/34f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
50D/24f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
58D/24f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
70D/24f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
70D/36f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
70D/48f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
70D/68f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
100D/24f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
100D/36f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI
100D/48f Semi-rauni/Cikakken-rauni/Bright Baƙar fata/Sauran AA 0 ko 80-120 NIM/SIM/SHI

Cikakkun bayanai

Girman kwantena Hanyar shiryawa Yawan (ctns) NW(kgs) Daraja
20'' GP Shirya kartani 301 8100 90% AA+10% A
40'' HQ Shirya kartani 720 19800 90% AA+10% A

samfurin-bayanin8


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana